Wedding Dresses

Status
Not open for further replies.
:lol deeps viah tu dardi? kyun bai, ki gall aa? chall asi teri shopping kariye, shopping da tan meinoo vi shounk hai.

SP: eh kuriyan sariyan tere vaste tan mein layian si!

Angel: you rock didi! jado marji sadh leyo, mein zaroor naal chaloon.

dj
 

SHauKeeN GaBRu

Chardi Kala
:lol deeps viah tu dardi? kyun bai, ki gall aa? chall asi teri shopping kariye, shopping da tan meinoo vi shounk hai.

SP: eh kuriyan sariyan tere vaste tan mein layian si!

Angel: you rock didi! jado marji sadh leyo, mein zaroor naal chaloon.

dj

hun deeps kaun hai?? :kin

naale mannu te koi punjaban labh ke deo :b
 

lovable_mani

got my love
good planing for future............
posting de posting naale apne garment shop lai design selection...
lage raho munna bhai lage raho............
 

arpita

Prime VIP
I like the dresses in the 2nd,8th,12th pictures.... with the one in the 8th picture being my fave. Colour combos v sohne ne te odhan v dress sohna hai:w

fanx deej

This is for Angeloo & all the other girls that read the workout thread and wanted some tips on how to exercise their wallets. Well, I've noticed that a bunch of people have either tied knots on UNP or are thinking to do so in the near future. So what better than a thread to check your wedding dresses out? Here you go girls!



(source: HeerSaleti [UK])

:bolt
 

Guest33

Elite
mainu paheli dress pasand a wiah laie:b



durr fitte muh.....lahenga te chunni doven aine bhare te dovan te aina kam hai ki is tara lagda jimechadar lapeti hove........kam bareek hove te chunni te lahenge ch kuch tan differntiation hove.....nahi taan is tara lagda jime chadar lapeti hove...
 

Pardesan Punjaban

Alone but Happy
durr fitte muh.....lahenga te chunni doven aine bhare te dovan te aina kam hai ki is tara lagda jimechadar lapeti hove........kam bareek hove te chunni te lahenge ch kuch tan differntiation hove.....nahi taan is tara lagda jime chadar lapeti hove...


bhene lo g
massi te main wiah karouna si kee dress mil jaani:n:w
 

reshmi_mutiyar

LITTLE KITTEN




ihde te lehnga ni dissda, but i love the top,,, chunni v sohni aa, edda de lehnga suits naal chunni v double hundi aa, 3mtrs instead of dedh,,, hye rabba menu ih lai do koyee:nail :nail :nail :nail :nail
 
Status
Not open for further replies.
Top