so gud to b back

GeNie_iN_a_boTtLe

~~brOwn sUg@~~
its so gud to b back on unp.....i've been quite regular since last couple of days te sachi im glad im back......purane din chete agaye....unp has given me so many true frenz....ppl used to tell me its a virtual world n u cant trust ppl in da e-world.....but seriously some of da frenz i've got 4m unp r far better dan da frenz dat i made in real world......met quite a few of em.....nunny, nimi, rupy, mani, sando, ruble, simo, jas, nitin, guri, dhana, rinku, gagan, simran (kem)......dey all just rock....ehna sareya nu mil k lageya hi nayi kade vee main peli waar mili c ehna nu......we just clicked......nunny te nimi taan bass jivein r ma sisters.....luv u both.....muuuuuaaaaaaahhhhh!!!!!!!

im really thankful to unp fo givin such lovely frenz.......hun taan bass dil karda jina jina nu mili nayi ohna nu jaldi jaldi milaan.....n angelo ur on top of dat list.......
 

Sonia_Nz

>>>>MaHiYa<<<<
hey soniyeeee its gud to hve u back on unp tooo :hug
u truly r the jaaan of unp...hun etheee pangeee paunee appan puranee dinaaa vngh hehehehee
n yh im blessed to have a great n awesome sis lke u...
can't ask for nethin else... wub ju alwayssssss
after all meri gwandaan vi te ahhh hehehehe
 

kudi_patole_wargi

Ki Zor Gareeba Da
aww vishi penjii thanks but seriously tuhanu te jehre member hun regular nahin aa sai ohna sareya nu bahut miss karde aa..n its realli nice to have you back..jime aaj dhillon naal pange lai ke maza aaya :p..lol...n nimiye nice to have you back as well :nerd...kini war keha jad bhootal ch jana hunda dass ke jaya kar...kiniya salaha karniya hundiya PIC naal but tenu bottle to bina kam hi nahin koi :kpw

n vishi penjii tuhanu mil ke v bahut acha lageya c..you are awesome...lub ju :)
 

GeNie_iN_a_boTtLe

~~brOwn sUg@~~
hey soniyeeee its gud to hve u back on unp tooo :hug
u truly r the jaaan of unp...hun etheee pangeee paunee appan puranee dinaaa vngh hehehehee
n yh im blessed to have a great n awesome sis lke u...
can't ask for nethin else... wub ju alwayssssss
after all meri gwandaan vi te ahhh hehehehe


gwandane tu taan hun gwandan to baut wadd k ho gayi hai.......ajj fer baut maza aeya.....was so gud.....i wonder apniya discussions kiniya lambiyaan ho sakdiyaan ne......
 

GeNie_iN_a_boTtLe

~~brOwn sUg@~~
aww vishi penjii thanks but seriously tuhanu te jehre member hun regular nahin aa sai ohna sareya nu bahut miss karde aa..n its realli nice to have you back..jime aaj dhillon naal pange lai ke maza aaya :p..lol...n nimiye nice to have you back as well :nerd...kini war keha jad bhootal ch jana hunda dass ke jaya kar...kiniya salaha karniya hundiya PIC naal but tenu bottle to bina kam hi nahin koi :kpw

n vishi penjii tuhanu mil ke v bahut acha lageya c..you are awesome...lub ju :)


penji fikar not hun im gonna try to b as regular as possible......bass hun taan khapp pauni aa.....bass daseyo sahi kaun kaun tang karda aa tuhanu ohdi taan :thappar.......

penji udo taan chajj naal mileya vee nayi geya.....i mean viah ch kini k gall hundi aa.....hun next time wadiya time spend karaanga...hopefully jaldi hi auga oho time.....:hug
 

TaRaN.rbk

ImmorTaL KhalsA
Welcome back g................aj kal sare hi UNP ch wapas aa riha ne..................:talli

menu hi vekh lavo............
 
its so gud to b back on unp.....i've been quite regular since last couple of days te sachi im glad im back......purane din chete agaye....unp has given me so many true frenz....ppl used to tell me its a virtual world n u cant trust ppl in da e-world.....but seriously some of da frenz i've got 4m unp r far better dan da frenz dat i made in real world......met quite a few of em.....nunny, nimi, rupy, mani, sando, ruble, simo, jas, nitin, guri, dhana, rinku, gagan, simran (kem)......dey all just rock....ehna sareya nu mil k lageya hi nayi kade vee main peli waar mili c ehna nu......we just clicked......nunny te nimi taan bass jivein r ma sisters.....luv u both.....muuuuuaaaaaaahhhhh!!!!!!!

im really thankful to unp fo givin such lovely frenz.......hun taan bass dil karda jina jina nu mili nayi ohna nu jaldi jaldi milaan.....n angelo ur on top of dat list.......
tumne pukaraaa aur hum chale aaye :kiven
vishu sweeetiiii...i luv u sohniyeeee :hug
its always gud to spend tym wiv u ...i cherish our frdship n srsly pray d best fo u alwayssss.....:*
thx to unp ;)
 

GeNie_iN_a_boTtLe

~~brOwn sUg@~~
tumne pukaraaa aur hum chale aaye :kiven
vishu sweeetiiii...i luv u sohniyeeee :hug
its always gud to spend tym wiv u ...i cherish our frdship n srsly pray d best fo u alwayssss.....:*
thx to unp ;)


nunniye thanx fo alwayz lending an ear to listen.....u r younger dan me buh seriously da way u listen to ma probs n help me out wid ur advise HATS OFF TO U.....luv u too much nunniye.......... :hug
 

GeNie_iN_a_boTtLe

~~brOwn sUg@~~
welkam Vishi ji..... sare member regular ho rahe ne mainu v hona paina bt it may take couple of months to b regular on unp bt i ll try to visit as i get tym...


chalo bhavein kade kade ao par waapis ajao....seriously i miss dose days.....kina maza aunda hunda c......hauli hauli sareya nu katha karo te apaan saare fer gaah pauna shuru karde aan..... :dan
 
nunniye thanx fo alwayz lending an ear to listen.....u r younger dan me buh seriously da way u listen to ma probs n help me out wid ur advise HATS OFF TO U.....luv u too much nunniye.......... :hug
awwww.......sohniyee....mein taan teri fan haan....u r sucha strong personalityyyy....hun ki dassan how much i adore u siso..:hug
 

SHauKeeN GaBRu

Chardi Kala
welcome back ji welcome back....btw, assi gaye te tusi aaye, wht a coincidence :an

o kehnde aa naa, bhon-chon ke khoti bodh thalle :an




















main kuchh nahi keha :bolt
 
Top