PIC'S Meeting

kudi_patole_wargi

Ki Zor Gareeba Da
office ch jehre kam karde o pata mainu ohda v :ban
aho sheru veere tu na vich aayi nahin ta tu v :kill jana

vaise v main ithe kam di gal PICS nu karan nu kahi aa nalayak janta nu nahin :mean
 

deep

Prime VIP
office ch jehre kam karde o pata mainu ohda v :ban
aho sheru veere tu na vich aayi nahin ta tu v :kill jana

vaise v main ithe kam di gal PICS nu karan nu kahi aa nalayak janta nu nahin :mean

kehri PICS di gal kari jande ho, tuhadi PIC association tan kad di muk gayi,
mano da pata hi nahin kithe gum hai, sheru waise kise kam da nahin(eh tusi boli laga ke dekh leya) bache tusi , tuhade ton kaun darda:nerd
 

kudi_patole_wargi

Ki Zor Gareeba Da
PIC bahut kam de aa mere...mano aaj kal kise mission ch busy aa te sheru sada undercover banda aa panga na lai leyo kite..te main ki cheez aa eh aaje thonu v nahin pata laga :ban
 

deep

Prime VIP
PIC bahut kam de aa mere...mano aaj kal kise mission ch busy aa te sheru sada undercover banda aa panga na lai leyo kite..te main ki cheez aa eh aaje thonu v nahin pata laga :ban

manu pata jehre mission te mano gayi hai, pee ke sutti payi hougi ghar,te sheru eh tan preeto de ik dabke di maar ni, baki bache tusi tuhada v pata kar lange, kise din milde haal galaxy wale de:kiven
 

kudi_patole_wargi

Ki Zor Gareeba Da
manu pata jehre mission te mano gayi hai, pee ke sutti payi hougi ghar,te sheru eh tan preeto de ik dabke di maar ni, baki bache tusi tuhada v pata kar lange, kise din milde haal galaxy wale de:kiven


eh ta hun mano hi dasu aake ke kehre mission te c oh :nerd....te sheru jado kam kardo odo sirf kam karda preeto v nahn rokdi ohnu..cooperate kardi aa ohde naal :slap..te mera thonu galaxy mil ke v nahin pata lagna :cool:
 

deep

Prime VIP
eh ta hun mano hi dasu aake ke kehre mission te c oh :nerd....te sheru jado kam kardo odo sirf kam karda preeto v nahn rokdi ohnu..cooperate kardi aa ohde naal :slap..te mera thonu galaxy mil ke v nahin pata lagna :cool:

mano tan singer banan di koshish kardi firdi hai , Live section ch dekh lao (mano and her band), aho menu pata preeto sheru nu roti pani banaan layi changi tarah operate kardi hai :nerd
 
Top