Me confused

SherDil™

naNOX9™ Hardcore
chalo theek aa tusi shed layiyo kuriya main munde shed langi :bolt.......................je SherDil kuriya shed sakda te main kyon piche hatta

oh galti ho gayi malko main kuriya ni sherda par edda da julm na kreyo tusi koi :p
thonu pata me lub ju aa kinna jada thode naal :lub
 

deep

Prime VIP
chalo theek aa tusi shed layiyo kuriya main munde shed langi :bolt.......................je SherDil kuriya shed sakda te main kyon piche hatta
theek hai ji tusi munde sherh leyo , sherdil nu apan jande hi kam te laa dena ,fer nahin eh kuriya sherh sakda:kachra
 

kuripunjaban

Taur Wakhri Punjaban Di
theek hai ji tusi munde sherh leyo , sherdil nu apan jande hi kam te laa dena ,fer nahin eh kuriya sherh sakda:kachra

kehre kam te ......jehre kam te ohne lagna othe mani tuhanu la dena fer mani kali ne chale jana munde shern :p
 

deep

Prime VIP
kehre kam te ......jehre kam te ohne lagna othe mani tuhanu la dena fer mani kali ne chale jana munde shern :p

fyi main kam karan nahin jana, sherdil di duty lani halwai koi baithan di ,kite kise cheez di lorh pae janve tan leya deya karooga
 

kuripunjaban

Taur Wakhri Punjaban Di
fyi main kam karan nahin jana, sherdil di duty lani halwai koi baithan di ,kite kise cheez di lorh pae janve tan leya deya karooga

te tusi ohnu help karni aa kisi cheej nu leke aun ch bechara enna kam kitho karuga tan ehe tuhadi duty aa
 
Menu USa aye nu 3 saal hon wale ne, te main ik waar v india nahin gaya, shuru shuru ch main ghar, parents, friends sabh nu bahut miss karda si, te har vele sochda rehnda si ke main kad india jaoonga,,,,
but ajkal menu lagda hi nahin ke main kadi india jaoonga v te na hi dil karda es baare sochan da,eh gal nahin ke main hun india miss nahin karda , i still miss a lot, but ...........menu nahin pata i am totally confused:wacko


22 ji 3yrs to kuch bhi nahi,,,
menu te 7yrs ho challe india to aye nu, hje india ni gya;;
nd me bhi bohut hi miss krda india nu;
khaskar apne pind nu;
baria shararta karda c;
yaar sach dassa tusi hassna j me dassya;
ithe sidhia srka to hun ak jeha gya;;
oh na apne pindia diya tutia sadka te jhatke jahe khaan nu dil krda :p

i knw funny lagda:p hun hasso na yaar,,
menu example den lei hor koi gal dimaagh wich ni aii :p
 

deep

Prime VIP
22 ji 3yrs to kuch bhi nahi,,,
menu te 7yrs ho challe india to aye nu, hje india ni gya;;
nd me bhi bohut hi miss krda india nu;
khaskar apne pind nu;
baria shararta karda c;
yaar sach dassa tusi hassna j me dassya;
ithe sidhia srka to hun ak jeha gya;;
oh na apne pindia diya tutia sadka te jhatke jahe khaan nu dil krda :p

i knw funny lagda:p hun hasso na yaar,,
menu example den lei hor koi gal dimaagh wich ni aii :p

bai ji main tuhade haunsle nu appreciate karda, te naale hasan di kehri gal hai, even i miss those thing in india jehriyan kade sanu maariyan lagdiyan si
 
Top