Ur first Impressions

Sonia_Nz

>>>>MaHiYa<<<<
yaad nai >hug ohh compliment vahle section vich kuj likiaa sii ki ess vich dubaraa toon lik dindii ahh :kin
ajj memory power low hoi pai ahhh kisii da dimaag khaune nu nai milliaa naaa

jay: well the moment i saw her id (ouch) on lc i was bit confused if it was a guy or gyal.... n then saw her avtaar n was definate tht im replyin to da girl... i thot her to be quite jovial n happy go lucky kindaa gyal who tkes life as it comes.... n not to forget one who dun get bothered abot wot ppl think abot her.........
mei ehnaa lambaa essay likhtaaa hun nai bhuldii ki mein apnaa impression paya si ki naii rofl
 

Some1

Focusing on ________
Sonia_Nz said:
yaad nai >hug ohh compliment vahle section vich kuj likiaa sii ki ess vich dubaraa toon lik dindii ahh :kin
ajj memory power low hoi pai ahhh kisii da dimaag khaune nu nai milliaa naaa

jay: well the moment i saw her id (ouch) on lc i was bit confused if it was a guy or gyal.... n then saw her avtaar n was definate tht im replyin to da girl... i thot her to be quite jovial n happy go lucky kindaa gyal who tkes life as it comes.... n not to forget one who dun get bothered abot wot ppl think abot her.........
mei ehnaa lambaa essay likhtaaa hun nai bhuldii ki mein apnaa impression paya si ki naii rofl

first impression : :wink:wink

ehni sexc hot kuri ehni good natured ... thorra believe karna aukha hogaya si rofl rofl rofl

but naahhh ur much more nicer and sweet than i thought :wig:wig

luv ya wifey Smitten
 

Sonia_Nz

>>>>MaHiYa<<<<
luv ya too meri e-wifey..... >hug
ahoo kade kadde minu vi vishwaas karnaa mushkil ho jaundaa ki loki minu sweet teh nice natured samjhdee neee rofl rofl
 

J@tti

..Majajan..
Sonia_Nz said:
luv ya too meri e-wifey..... >hug
ahoo kade kadde minu vi vishwaas karnaa mushkil ho jaundaa ki loki minu sweet teh nice natured samjhdee neee rofl rofl

ki dasiye, lokan da dimag hi khrab hogya aaj kal tanhi tenu gud natured kahi jande :mean :mean
 

Some1

Focusing on ________
Sonia_Nz said:
luv ya too meri e-wifey..... >hug
ahoo kade kadde minu vi vishwaas karnaa mushkil ho jaundaa ki loki minu sweet teh nice natured samjhdee neee rofl rofl

:wig:wig:wig

anwww naaah ur da best mwah Smitten :dr:dr

:gig:gig:gig:gig
 

Some1

Focusing on ________
J@tti said:
chuth na boli ja, mere repo khrab kar dungi :hit

enni sau lagdi si shakal ton jimen kush boldi hi ni honi

jaada boldi wi ni si

kadde ni koi shaitaani karde vekheya ehnu

mere khyallon aha YPS de Over-Sau bacheyaan vich aaundi si



jo bhi kahoongi sach kahoongi sach ke siwa kuch nahin kahoongi roflroflroflroflroflroflroflroflrofl
 

Sonia_Nz

>>>>MaHiYa<<<<
rupy dhillon = ehdi vi id minu confusin laggi sii mein sochiaa kurrri hi meree teh line marri jaundii ahhh.... fir jadh pataa chaliaa vai mundaa ahhh teh mein kihaaa bahlaaaa hi flirty mundaa ahhh naa jaaan naa pehchaan first mulakaat vich hi flirt karri jaundaaa kurrri naaal :bite :bite bachoo lukooo :hide

dhillon = ehh teh minldee saar hi minu baba jihaa laggaaa..... pehlan ehdii id jadh mein lc di chat teh dekhi ehh kuj boldaa hi nai hundaa si mein sochiaaa jahh teh ehnu computer chalaunaa nai aundaa jah typin nai aundii jah ehh ethoon da bot ahhh lke a computer program :hyper
 

Some1

Focusing on ________
Sonia_Nz said:
rupy dhillon = ehdi vi id minu confusin laggi sii mein sochiaa kurrri hi meree teh line marri jaundii ahhh.... fir jadh pataa chaliaa vai mundaa ahhh teh mein kihaaa bahlaaaa hi flirty mundaa ahhh naa jaaan naa pehchaan first mulakaat vich hi flirt karri jaundaaa kurrri naaal :bite :bite bachoo lukooo :hide

dhillon = ehh teh minldee saar hi minu baba jihaa laggaaa..... pehlan ehdii id jadh mein lc di chat teh dekhi ehh kuj boldaa hi nai hundaa si mein sochiaaa jahh teh ehnu computer chalaunaa nai aundaa jah typin nai aundii jah ehh ethoon da bot ahhh lke a computer program :hyper


LMAO ....... :wn:wn

rolfrolfrolfrolfrolfrolfrolfrolf
 
Top