Taking Break

Guest33

Elite
Lagda hun UNP toon break leni peni nahi taan sari umar thesis ni poora hona.........so aapan milde rahange......par not this frequently........pray for me ki mera thesis poora ho jave aah semester nahi taan uni vale har sem letter bhej dinde vi pooj dao fees sanu...........GOD BLESS ME...Sarbat da Bhala......
 

J@tti

..Majajan..
Good luck with your thesis :chat . Gedda marde reho wich wich :yes nahi ta udass ho janne sarre :uann
 

Guest33

Elite
guywidattitude said:
bhen kithe chali hain...............:slap
aape ho jani thesis.........
je tu chal gayi :uann :uann :uann :uann :uann :uann :uann

:slap tu kar de aake....ya har 6 mahine baad mainu 9000 dollar bhej dia kar fer sara din baithi rahu ithe......koi na jinna cheti nabedu unni cheti aake jyada time ithe lau..nalek soch soch door ki soch.....
 

J@tti

..Majajan..
jatti_sydney said:
:slap tu kar de aake....ya har 6 mahine baad mainu 9000 dollar bhej dia kar fer sara din baithi rahu ithe......koi na jinna cheti nabedu unni cheti aake jyada time ithe lau..nalek soch soch door ki soch.....

donno kam kathe karlo :hyper
 

guywidattitude

bEtTa LeAvE dIs BoY aLoNe
jatti_sydney said:
:slap tu kar de aake....ya har 6 mahine baad mainu 9000 dollar bhej dia kar fer sara din baithi rahu ithe......koi na jinna cheti nabedu unni cheti aake jyada time ithe lau..nalek soch soch door ki soch.....

fer taan theeka ............hune ja.......par chheti aa:yes
 

GeNie_iN_a_boTtLe

~~brOwn sUg@~~
chal bhene lai laa brk....hun nabed hee de ess thesis nu......te cheti cheti kam nabed k mudd aa.....buh vich vich geda maardee rahee.........:gd :gd :gd :gd
 

Angel_Eyes

Done Deal !
Bery good decision hai bhuaa, paro likho tesis poora karo, saari jindagi uniaa ch thode katt deni asi, hun is parai likhayi da koi faida vi laina, fer job te laggo.......aithe aunde jande raho kade kade, And very good luck for ur thesis............

Main vi ajj kal UNP to break jehi te hi aa, infact hun hor jaada strict ho jaana, mera aah semester ta khatam ho gaya, Hunn USMLE Step 1 di tayari hai, i came home , ghare reh ke tayari karungi, will go to library for 8-10 hrs a day, te mummy do roti everyday, ghar fer vi ghar hi hunda, saare kehnde si ghare jaake par nahi hona, but i find more peace here.....bas 2 ku maheene chungi tara laake fatte chakkne paine aa, so i m home too, on a real break from uni and a "break" from UNP......shud study hard for the boards !
 

Bobby Devil

Prince Devil For Princess
ssa kurea.....a theeses aap banane a tu......nakal naal nai sarda......je sarda hai ta kite nakal wali game pa de......sab to saukha kam.....ahha
 

kudi_patole_wargi

Ki Zor Gareeba Da
ruble penjii ah ki kahi jande o je tusi break te chale gaye ta unp de lafanndra de gitteya te sotiya kaun maru ga:thinking...nahin ta aida karo ah sotiya wala kam mainu de do:gig....gud lukk 4 ur thesis:hug
 

Guest33

Elite
kudi_patole_wargi said:
ruble penjii ah ki kahi jande o je tusi break te chale gaye ta unp de lafanndra de gitteya te sotiya kaun maru ga:thinking...nahin ta aida karo ah sotiya wala kam mainu de do:gig....gud lukk 4 ur thesis:hug

chalo charge tuhanu ditta....hun to sab lafandera di responsibilty tuhadi...je koi na sambhle mainu chete kar lio par mainu pata aisi situation augi nahi..........:dr :dr :dr
 

Guest33

Elite
Bobby Devil said:
ssa kurea.....a theeses aap banane a tu......nakal naal nai sarda......je sarda hai ta kite nakal wali game pa de......sab to saukha kam.....ahha


aaho aape likhna.......nakal maari jandi hun nu sau chaaaap dindi.............bahgru bahgru....
 

kudi_patole_wargi

Ki Zor Gareeba Da
jatti_sydney said:
chalo charge tuhanu ditta....hun to sab lafandera di responsibilty tuhadi...je koi na sambhle mainu chete kar lio par mainu pata aisi situation augi nahi..........:dr :dr :dr

:dan:dan:dan....bach ke rehna hun lafandro :dan:dan:dan
 

Guest33

Elite
speedy250kmph said:
BHuaji bhateeje layek koi seva hove te dassna. Vaise hun kinne ku sem reh gaye ne tuhade??

putt jionda reh......puchan naal hi mera lkahu 5 ser vadh gia.....

bas rehan de ched na darda nu......ah masters toon baad 33 credit point hor for PR.....:uann :uann :uann :uann :uann :uann matbal next july.........koi na hathi lang gia poonch hi fassi hai hun taan 6 mahine di.............:tear :tear :tear :tear
 
Top