sup,wag1,ladie amz in da houze

MeHRaM

sadial
jatti_sydney said:
aah kudi rjegi bahli aukhi likhdi hai palle vi ni pendi ki keh gai........:wacko :wacko :wacko :wacko :wacko :wacko :wacko :wacko :wacko :wacko :wacko :wacko :wacko :wacko :wacko :wacko :wacko :wacko :wacko
aahi main ihnu kiha si..naale kiha si v saade greji naal ohi samabnd ne jehde badal de captain naal.........par aha sydneysider je ne ikk thread ja paata ess laee main apna ihe dialogue vapas laina....hun tan pak te india de v ni keh sakde ..oh v sudar ge........bass samaj la maade hi ne
 

guywidattitude

bEtTa LeAvE dIs BoY aLoNe
Ladie Amz said:
kidha ma name ladie amz or amo but ma full name amarveer kaur rao but plz do call me amz....ummm wat to say i dunt noe i jus joined yday nd am new to this site soo plz introduce urself as well nd we can b gd m8s i hope....:)



welcome hai ji
njoy karo
well m JAS from mohali
bas ehi hai meri intro
 

MeHRaM

sadial
jatti_sydney said:
rabb di mehar hai pehla hi changi hai sehat taan....:dr
hehehehehehehehehe........ fer tan serious hojo ji............. eeeeeeeeeeee Monavale hospital aala niiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
 

Maxsteel

~*~AbStRusE~*~
Ladie Amz said:
mera tho teek haga ya vhi....meh jus bauth thaki ya...neendh aundhi ya menu..zzzzzz


neend aundi hai ta saun jaun hun ahh ta hai nahi ki thuhanu koi lorri gaa ke sulavega. hun vadiya hai kuch kha lavo te hun saun javo.:haha:haha
 

Some1

Focusing on ________
we_hustle_fo_lyfe said:
asin tan kadde mane hoye aa soniyee..........tere manan di udeek aa bas:haha :haha :haha


:an:an:an main taan mangi si ... aape taan kiha mangi ke crack ae :crack hun teri warri aa aapni psychologically unbalanced state di halat manan di :slap:saw:saw:saw


rofl rofl rofl rofl rofl rofl


:mean :mean :mean :mean :mean :mean


:an:an:an
 
Top