Song Dedicated To PPS!!

pps309

Prime VIP
tusi dekh bhi layi thread?? i thought u slept before me like always...........hehe...:bolt......... nale udo tan tusi paye c?? fer ehe kado chk kiti? 143 too :hug
raat nu utthya si 1:30 baje...bukhi laggi si.........:nerd
aa 143 ki hunda?????
 

Preeto

~Parnaam Shaheeda Nu~
Vaise tusi lagde mere bhabhi ho... haha.. but anyways.. if its comfortable with u.... i m ok with u... par das deyo.. kyu ke me hamesha PPS ji nu.. PPS veer kehna....

TC
chalo koyi na...chahe bhabi hoyi kehen da hakk tan fer bhi mera thuanu bhaji he banda.... chahe oho mere vallo hoyia jan param vallo kerda farak penda..bhaji tan bhaji aa.......:y
 

SehaJ

Troublemaker
chalo koyi na...chahe bhabi hoyi kehen da hakk tan fer bhi mera thuanu bhaji he banda.... chahe oho mere vallo hoyia jan param vallo kerda farak penda..bhaji tan bhaji aa.......:y

Sure ji... but u still stranger to me.. so Namani will be alrite... frm mah side :y
 

Preeto

~Parnaam Shaheeda Nu~
raat nu utthya si 1:30 baje...bukhi laggi si.........:nerd
aa 143 ki hunda?????
acha...eni late utthe.mere naal gal bhi ni kiti udo......:nerd... hmmmmmm thuanu pata he aa 143 ki aa......jyada pholay na bano ok......
 

Preeto

~Parnaam Shaheeda Nu~
Sure ji... but u still stranger to me.. so Namani will be alrite... frm mah side :y
m stanger to u??????? te pps veera??? :kuto:kuto:kuto:kuto :((
mera bhaji bhaji kehndi da muh ni thakda te ehe layi main stanger............whatever.....:bak
 

Preeto

~Parnaam Shaheeda Nu~
mainu apna purane din yaad aa gaye:dr...kadhoo mainu koi story sunande c fone te n main suti hundi c :an:gig
lolz.........sis edar dono iko jahe aa.....pps bhi soun jande aa bas main sutti ni te ehe bhi naal he sutte......vese menu neend bohat oundi aa pata ni kato...
 

SehaJ

Troublemaker
m stanger to u??????? te pps veera??? :kuto:kuto:kuto:kuto :((
mera bhaji bhaji kehndi da muh ni thakda te ehe layi main stanger............whatever.....:bak

umm.....

its mah way... unless nd until we know each other good... we should make deep relations.... so i refrain frm doing so....

Sory if hurted u... but mah ways of seeing life.... par je ik wari bhraa ban geya... fer bhrava vala farz ve pura nibhaunga.... but surely it takes some time...:y
 
Top