SadI rUbleee ThE gR888888888888888888888

Frdship's day vale din...ruble the gr8 ne menu cute jeha msg forward kitta....niche likheya si FROM SUNIL.....:thinking :thinking


Kal jadon ruble da ph aaya...mein keha...tusi "from sunil" delete taan ker dinde bhejan ton pehlaan....>d >d


kehnde..........hehe..........."mein socheya agar mobile te setting kerke, private number/ no caller id ton call kitti ja sakdi hai...........taan msg kyu ni...":cnf :cnf ...hahahahhahah....lol....

can u think ke tuhanu koi msg aaye..te usda koi no na hove.........hahahha......:hyper :hyper


:an :an :an :an :an
 
[lol...coz rubleee ne sareyaan nu edaan hi msg kitta si...:um ...ruble ne socheya assi sare ...sochaange eh sunil kaun hai.... :rofl ...jad ke asi sare soch rahe si ke ...ah ruble ne.."from sunil" delete kyu ni kitta..............:rofl
 

Guest33

Elite
[lol...coz rubleee ne sareyaan nu edaan hi msg kitta si...:um ...ruble ne socheya assi sare ...sochaange eh sunil kaun hai.... :rofl ...jad ke asi sare soch rahe si ke ...ah ruble ne.."from sunil" delete kyu ni kitta..............:rofl


:an :an hun main ki kaha........ghato ghat message taan chajj naal padh lendi......love , sunil si naki from sunil....HUH!!!!:sim :sim :sim
 

Guest33

Elite
iko gal hai bhene :rofl


ikko ni from koi vi opra ho sakda...love koi khaas hoyia na....


Sando Ko baatein aane lagg gai!!!
me off Gud nite.....




na nikkiye gal theek hai teri vi......kehdi Wishi nu hade kadhe threda na banai train wali gal da......uhne meri besti khrab kiti main tuhadi karu......dek lo bhai ki jamana a agaya....diggi khote toon gussa ghumiar te...bahgru bahgru....
 

Pardesan Punjaban

Alone but Happy
ikko ni from koi vi opra ho sakda...love koi khaas hoyia na....


Sando Ko baatein aane lagg gai!!!
me off Gud nite.....




na nikkiye gal theek hai teri vi......kehdi Wishi nu hade kadhe threda na banai train wali gal da......uhne meri besti khrab kiti main tuhadi karu......dek lo bhai ki jamana a agaya....diggi khote toon gussa ghumiar te...bahgru bahgru....


:an :an :an :an
 

Sonia_Nz

>>>>MaHiYa<<<<
meree dimaaagh vich ek question nachi jaundaa peyaaa :thinking :thinking
SUNIL KAUN HAI ????? >du >du teh luv u akhi jaundaa siii sumthin fishy fishy in da chappar lagdaa peyaa minu teh
eggzplain plzzzzzzz :umm :umm
 
Top