~Random Thought Thread~

neil

W@TNO DOOR
ro naa hun, tainu yaad aa, back when we had a talk on LC, udon vee main tainu kuch kiha see bhi sudhar jaa, baad wich good rahenge,
well, tere layee kuch changa ee sochda see, mainu tun choti jahe lagdee aa, so it hurts....baki mainu kuch nee hai...teri life tun kise de kyon sune.
now cheer up.everything will be fine.

ehnu samjhao sandeep bhain jee.
:an


JaY said:
 

GeNie_iN_a_boTtLe

~~brOwn sUg@~~
JaY said:

awwwwwwwwww meri e-lub ki hoya ro kyn rahi hai?????????? cheer up sweetz........u'l achieve wateva u want in ur life.......sade sareya di best wishes ne tere naal........te aiven sad na hoyi ja......jo ho gaya so ho gaya hun ode piche rok ki faeda......think abt future nao.......apna plan of action bana lai n set ur priorities rite........n rmbr we all r always wid u........>hug :kh chal hun cheti hass k dikha........:cmon
 

Pardesan Punjaban

Alone but Happy
neil said:
ro naa hun, tainu yaad aa, back when we had a talk on LC, udon vee main tainu kuch kiha see bhi sudhar jaa, baad wich good rahenge,
well, tere layee kuch changa ee sochda see, mainu tun choti jahe lagdee aa, so it hurts....baki mainu kuch nee hai...teri life tun kise de kyon sune.
now cheer up.everything will be fine.

ehnu samjhao sandeep bhain jee.
:an


samjhava te tah je mainoo kujh pata hove
lagda mere kol sangdi hai
sang na :n das kee hoyia jes:y :kh
 

neil

W@TNO DOOR
20 minute break at work....................tim horton time....

[PIE]
nebody want a double double...
[/PIE]
 

neil

W@TNO DOOR
my break is over, my steeped tea is finished, i ate my toffee glazed donut.


[IL]
im back to reality.............
[/IL]
 

can_jatti

Sarkar
IM THINKING AM I LUCKY OR WAT THAT I AM IN CANADA.........CONFUSED........THEY SAY IM LUCKY BUT I THINK ITS NOT FUN TO BE AWAY FROM UR FAMILY AND FRENZ :( :( :( :(
 

Some1

Focusing on ________
can_jatti said:
IM THINKING AM I LUCKY OR WAT THAT I AM IN CANADA.........CONFUSED........THEY SAY IM LUCKY BUT I THINK ITS NOT FUN TO BE AWAY FROM UR FAMILY AND FRENZ :( :( :( :(


yahoo ya msn te aake kadde saade naal hi gal karlo Smitten Smitten Smitten disde taan honi onlain :squint
 
Top