Promotion time.

Status
Not open for further replies.

Royal Singh

Prime VIP
LOL... pehla thread kahto closed kita? Eh hun duja bana ke apni hoyi requirements payi firde...jad mei music section layi nominate kita udo tusi keh dita lod nai...fer enj kahto likhia nominate in any section(s)??? fer add karo excluding categories jithe nai apply kar sakde...aukha tuada pta nai kida admin ban gey :-?

Wese faida ki es sab da? Tusi rakhne je apne bande ne jehre old ne te sab naal jaan pechian hegia.. je mei sachia hor sunia tusi meno warning/infraction/ban kar dena or post edit kar deni.

Je opportunity sachi vich sab layi nai hegi fer sanu bewkoof na banao!!

Sab di respect karda es karke hor nai likhaga, ena jarror kehga jithe menu galt lagda othe hakh hega kuch kehn da...

Thanks
 

jaggi633725

***********
LOL... pehla thread kahto closed kita? Eh hun duja bana ke apni hoyi requirements payi firde...jad mei music section layi nominate kita udo tusi keh dita lod nai...fer enj kahto likhia nominate in any section(s)??? fer add karo excluding categories jithe nai apply kar sakde...aukha tuada pta nai kida admin ban gey :-?

Wese faida ki es sab da? Tusi rakhne je apne bande ne jehre old ne te sab naal jaan pechian hegia.. je mei sachia hor sunia tusi meno warning/infraction/ban kar dena or post edit kar deni.

Je opportunity sachi vich sab layi nai hegi fer sanu bewkoof na banao!!

Sab di respect karda es karke hor nai likhaga, ena jarror kehga jithe menu galt lagda othe hakh hega kuch kehn da...

Thanks


sahi kiha paji ehna nu kuj ni pata aiwe lagge rehnde ..
 

Royal Singh

Prime VIP
ida ta kal nu 100 jaane aaunge ki saanu mod. Banao ta 100 nu bana davage hana
jisne naam dena a devo kuch hor kehn di lod ni haigi
tuhade ton bina b bahut ne jehre mod. Banna chaunde ne

Tuade naal ta mei gal kar nai reha, mei admin naal kar reha. Tahnu mei juwab dita pehla thread vich. Mei inj nai keha sab nu banao. koi system hunda kher tuade utto di nag jania lol... well, mei nai request kiti, tusi offer kar rehe ho...menu ki:kiven
Arsh paji eh site aun toh pehla asi apni khol ke behte c!!

Thanks.
 

Jaswinder Singh Baidwan

Akhran da mureed
Staff member
LOL... pehla thread kahto closed kita? Eh hun duja bana ke apni hoyi requirements payi firde...jad mei music section layi nominate kita udo tusi keh dita lod nai...fer enj kahto likhia nominate in any section(s)??? fer add karo excluding categories jithe nai apply kar sakde...aukha tuada pta nai kida admin ban gey :-?

Wese faida ki es sab da? Tusi rakhne je apne bande ne jehre old ne te sab naal jaan pechian hegia.. je mei sachia hor sunia tusi meno warning/infraction/ban kar dena or post edit kar deni.

Je opportunity sachi vich sab layi nai hegi fer sanu bewkoof na banao!!

Sab di respect karda es karke hor nai likhaga, ena jarror kehga jithe menu galt lagda othe hakh hega kuch kehn da...

Thanks


jo wi mann ch hai,, dil khol k bol raaje, bas forum rules da khayal rakhi :admin
 
Status
Not open for further replies.
Top