phone numbers of bollywood stars

deep

Prime VIP
Aamir Khan 26463744/26463930
Aditya Pancholi 26288436
Aishwarya Rai 26054440
Ajay Devgan 26200253/26201977
Akshay Kumar 26292780/26460646
Alok Nath 26269378
Amit Khanna 26182467
Amitabh Bachchan 26207579/26206162
Amol Palekar 26204778
Amrish Puri 26211111
Amrita Singh 26266319
Anand Balraaj 26265177
Anil Kapoor 26209997/26203208
Anita Kanwar 26262048
Anjali Jathar 23806670
Annu Kapoor 26331773
Anu Agarwal 241002659
Anupam Kher 26140748/26115930
Anuradha Patel 26236880
Arbaaz Khan 264103100
Archana Puran Singh 26262221
Armaan Kohli 26143570/26151340
Aruna Irani 26491721/26140499
Asha Bhosle 24938070
Asha Chandra 26486545/26496660
Asha Parekh 26464062
Asha Sachdev 26464378
Ashok Kumar 25512976
Ashwini Bhave 25523696
Asrani 26204991/26201456
Atul Agnihotri 26401623
Avinash Wadhawan 26265629/262100139
Ayesha Jhulka 26269227
Aziz Sajawal 262701100
Basu Bhattacharya 26424727
Basu Chatterji 26464522/6460893
Bhagwan 24151519
Bhagyashree 26713666
Bindu 24941305/24974617
Bobby Deol 26184189
B R Chopra 26183101/26463134
B R Ishara 26200897
B Subhash 26146477/26130282
Chiranjeevi 28253751
Chunky Pandey 26496974/26486426
Dalip Tahil 26408158/26420264
Danny Denzongpa 26202042/26205992
Dara Singh 262001100/26206720
David Dhawan 26460104/264100333
Deepa Sahi 23825564/23827568
Deepti Naval 26231671/26232020
Dev Anand 26202669/26200747
Deven Verma 23867516
Dharmendra 26184189
Dilip Kumar 26496974/26486426
Dimple Kapadia 26148425/261410094
Ektaa 22151402/22150472
Farha O:26206720 R 26233456
Farida Jalal 26291076
Farooque Sheikh 26422626
Farough Siddiqui C/o 2 8821706
Feroz Khan 26105266/Bangalore 3100231
Girish Karnad 26400935/26420988
G P Sippy 23879303/8
Govind Nihalani 26428320
Guddu Dhanoa 26200705 R. 26203553
Gulshan Grover 26294649/26291789
Gulzar 26498351/264611007
Hema Malini 26207619/262051000
Harmesh Malhotra 263110004
Himani Shivpuri 28401185
Hrishikesh Mukherjee 26424271
Ila Arun 26123774/26113805
Jackie Shroff 26437231/26331729
Javed Akhtar 26200066/26202602
Jaya Pradha 26491475
Jeetendra 26204335/26208764
Johny Lever 26267165
Jugal Hansraj 26498658
Juhi Chawla 26294517/22181364
Jyotin Goel 26248829
Kabir Bedi 26428464/28408113
Kader Khan 26491314
Kalpana Iyer 26238871
Kamal Hasan (044)2459145/2451199
Kamal Sadanah 26427389
Kamini Kaushal 23624020
Karisma Kapoor 26265856
Kawal Sharma 26404483/6293960
K Bapaiah 451414 O:427437
K C Bokadia 261821008
Keshu Ramsay 26235119
Ketan Desai 23646661/23671981
Kiran Kumar 26422133 Office 26421854
Kulbhushan Kharbhanda 26420667
Kumar Gaurav 26402710/26427429
Kunal Goswami 26207698/26207793
Lawrence D'Souza 26263212
Laxmikant Berde 262111008
Mac Mohan 26234538/26230499
Madhuri Dixit 26202516/26202918
Mahesh Bhatt 26204324
Mala Sinha 26421443
Mamta Kulkarni 26292036
Mani Rathnam 2456998
Manisha Koirala 26319200
Manoj Kumar 26207793
Meenakshi Sheshadri 26464494
Mehul Kumar 26268077
Mohan Kumar 26486788
Mohnish Behl 22150472/22151402
Moon Moon Sen 26235656
Moushumi Chatterjee 264100222
Mukesh Bhatt 26483245/26182171
Mukesh Khanna 22030198/22082033
Nagarjuna 2451558/2458010
Naghma 26436644/26443214
Nana Patekar 26269652
Naseeruddin Shah 26408487
Nasir Husain 26460647/263231007
N Chandra 26202802
Neena Gupta 262100762
Om Puri 262371002/22620248
Paintal 26262808
Pallavi Joshi 2458692/2457299
Paresh Rawal 226148472
Partho Ghosh 28380658
Pooja Bhatt 26420194
Prakash Mehra 26184098/26184368
Pran 26462859/26046557
Prem Chopra 26486199/26485301
Priya Tendulkar 26406625
Pramod Chakraborty 28346379
Rahul Rawail 26202505
Rahul Roy 26482584
Raj Babbar 26492819/26288447
Raj Kanwar 26127762
Raj Kumar Kohli 26461882
Raj Sippy 26146768/6429622
Rajiv Kapoor 25563250
Rajeev Rai 24948396/23648065
Rajendra Kumar 26402710
Rajesh Khanna 26463646/26405445
Rajnikant 24991291/249100278
Rakesh Roshan 26206453/26206357
Raakhee 26486559
Ramanand Sagar 28353473/26184315
Ramesh Sippy 26486372/26483216
Randhir Kapoor 25563250/25563533
Ranjeet 26200757/26203322
Raveena Tandon 26126465/26142785
Ravi Chopra 26183101
Ravi Tandon 26126465/26142785
Raza Murad 26294051
Reena Roy 26436460
Rekha 26437497/26484756
Rishi Kapoor 26483257/26481678
Ritu Shivpuri 26493179/2621001005
Saawan Kumar Tak 26201210/26203082
Sachin 26498792/26481982
Sadashiv Amrapurkar 26267439
Saeed Jaffrey 26267452
Saif Ali Khan 26266319
Salman Khan 26422476
Sanjay Dutt 26462357
Sanjay Kapoor 26261480/26264893
Sanjay Khan 26205619/262049100
Satish Kaushik 26261637
Satish Shah 23882578/23862049
Shabana Azmi 26200066/26202602
Shahbaaz Khan 26265142/26291453
Shah Rukh Khan 26486116/26281413
Shakti Kapoor 26205970/26204589
Shammi Kapoor 23635353/23536161
Shashi Kapoor 26142922/261410046
Shatrughan Sinha 260481001/26497081
Shekhar Kapur 26204941/26209985
Shekhar Suman 28322592
Shilpa Shetty 25517667/25564738
Shilpa Shirodkar 26486323
Shreeram Lagoo 26428488
Simi Garewal 23628491
Somy Ali 26430948
Sonali Bendre 262100871/26317101
Sonu Walia 26234073
Sridevi 24993053
Subhash Ghai 26429379/26407449
Sujata Mehta 24942362
Suman Ranganathan 2531783Bangalore(080)
Sunil Dutt 26462357 O:26404583
Sunil Shetty 23884160/23870681
Sunny Deol 26184189/26200713
Tabassum 26404068/26405565
Tabu 26332492
Twinkle Khanna 26184233/6184921
Urmila Matondkar 26270370
Varsha Usgaonkar 262100333
Vijay Anand 26486348/26485320
Vinod Chopra 28370729/26484736
Vinod Khanna 23633456/23632569
Yash Chopra 264100268
Zeenat Aman 26442457


yaar je koi galat hove tan meri koi responsibility nahin menu fwd mail ayi si main post kar ditti................njoy


 

MaRjAnA

JaTT_On_JaunT
Ik KAm kari mera num v de dei sab film actor nu,,,,,puchde c,,,,hehehhe,,,hun eh kahi mai mazak karda,,,start ta tu kitta:hide
 

Sonia_Nz

>>>>MaHiYa<<<<
oyee sareeee phonee numbersss ditte nee johny leverr dah kihneee mangiaaaa ehdii jagaah john abrahim dah labhh kee layeooo :slap :slap
 

MaRjAnA

JaTT_On_JaunT
Sonia_Nz said:
oyee sareeee phonee numbersss ditte nee johny leverr dah kihneee mangiaaaa ehdii jagaah john abrahim dah labhh kee layeooo :slap :slap
aaho john ta tere naal gal karan di wait karda na:hide :slap :slap :slap
 

Sonia_Nz

>>>>MaHiYa<<<<
Jatt_on_Jaunt said:
aaho john ta tere naal gal karan di wait karda na:hide :slap :slap :slap
hawww ki pataa kardaa honaaaa jeh mei try maar kee naa vekhiaa fir jidda bolly moviess vich kehandee neeee minu sarrri umar ehh lagnaaa shayaad ohh meri wait kardaaa peyaa honaaaa :mean :mean awein meriii kahaani vichh evil eye rakhi jaundeee hoo :slap :slap :slap :slap

kahi voh kartaaa hogaaa meraaa intejaaarrrr :dan :dan :dan :dan
 

MaRjAnA

JaTT_On_JaunT
Sonia_Nz said:
hawww ki pataa kardaa honaaaa jeh mei try maar kee naa vekhiaa fir jidda bolly moviess vich kehandee neeee minu sarrri umar ehh lagnaaa shayaad ohh meri wait kardaaa peyaa honaaaa :mean :mean awein meriii kahaani vichh evil eye rakhi jaundeee hoo :slap :slap :slap :slap

kahi voh kartaaa hogaaa meraaa intejaaarrrr :dan :dan :dan :dan
ya rakhri nere aa rahi hain:dan :dan :dan :dan :dan :dan :dan :dan :dan :hide :hide :hide :hide
 

Sonia_Nz

>>>>MaHiYa<<<<
Jatt_on_Jaunt said:
ya rakhri nere aa rahi hain:dan :dan :dan :dan :dan :dan :dan :dan :dan :hide :hide :hide :hide
hawwwww rakhriii :fite :gr :gr mei ohnuu veer banaunnn laiii thoraaa number puchii jaundii ahhh unjh vii meree baut veer neee rolf rolf ehneee veer nai banaunee mein :slap :slap :dan :dan vaisee teh rakhrii hun next year ayeogii yaad aah gayaa sach minu phewwww bachh gaiiii :mean :mean
 
Top