~*!~ ME WUbS ju Specific UNPian everyday~*~

kudi_patole_wargi

Ki Zor Gareeba Da
deora main tainu bhuli nahin c suchily kadhoo di sauh but pata nahin kiddan tera naam nahin mention kita ..mainu lageya ke j@tti te niko penjii to baad main tera hi naam likheya c but oh ta main hun vekheya ke hai nahin c....im soo sorry 4 that but pata nahin kiddan galti se mistake ho gayi...me sorry aa:wub:hug
 

munda_wakhre_type_da

-- Kem da Gui --
deora main tainu bhuli nahin c suchily kadhoo di sauh but pata nahin kiddan tera naam nahin mention kita ..mainu lageya ke j@tti te niko penjii to baad main tera hi naam likheya c but oh ta main hun vekheya ke hai nahin c....im soo sorry 4 that but pata nahin kiddan galti se mistake ho gayi...me sorry aa:wub:hug

sazaaa milegii baraabar milegi......


cheti cheti dhane waste labdo ik changi ji kudi warnaaa katti

 

Angel_Eyes

Done Deal !
I love my Junior Doc
She is gonna make the best doc in the world
She is darling of a person
A sweetheart, very real, very charming And A beautiful Soul
Love ya sweeetooo !

 
i luv apna aha kaun aa......haan haan sydneysider akka mehram......22 bass ikk tere karke hi dunia changi lagdi aa :scholar :scholar :scholar :scholar ...lai 22 ter layee aha foto ji v laa dinne aa

 

dhana_jatt

~*~ NiMaNa ~*~
deora main tainu bhuli nahin c suchily kadhoo di sauh but pata nahin kiddan tera naam nahin mention kita ..mainu lageya ke j@tti te niko penjii to baad main tera hi naam likheya c but oh ta main hun vekheya ke hai nahin c....im soo sorry 4 that but pata nahin kiddan galti se mistake ho gayi...me sorry aa:wub:hug
bhabi eve galti nal mistake na kareya karo ...:cry






:gig :wub
 
Top