Jad koi cheej na chad hoye ta ki karna chida hai...

#Jatt On Hunt

47
Staff member
duniya jo mrji kahe bt bahut aaukha a je dilo pyaar kita hove :sad
ithe ta majak hi udaun waale jyada aaune better ans. wala koi hi houga...
 

Gill 22

Elite
Mai Tan Ik Gall Kahu

Kisse Nu Serious Naa Lawo
Keyoki Eh Pyar Bahut Kutti Cheej Aa
Iss Pyar Ne Hi Sade Bhaiya Warge Yaar Di Jaan Layi Aaa
Te Kall Hi Uss Da Antimsanskar Kitta
Miss You Gurpreet Bro....Bahut Yaad Aundi Teri.....Tere Bina College Suna Ho Jana Hun...Sada V Jee Ni Lagna Hun Tan College Ch:cry:sad

Te Tuhanu Mai Ehi Kahunga V Tusi Bus Ohnu Bhul Jawo Te Rabb Naa Naam Leya kro
Please Koi Galt Kamm Naa Kreyo
Jado V Uss Di Yaad Awe Tan Waheguru Da Naam Lai Leya Kareyo
 
Mai Tan Ik Gall Kahu

Kisse Nu Serious Naa Lawo
Keyoki Eh Pyar Bahut Kutti Cheej Aa
Iss Pyar Ne Hi Sade Bhaiya Warge Yaar Di Jaan Layi Aaa
Te Kall Hi Uss Da Antimsanskar Kitta
Miss You Gurpreet Bro....Bahut Yaad Aundi Teri.....Tere Bina College Suna Ho Jana Hun...Sada V Jee Ni Lagna Hun Tan College Ch:cry:sad

Te Tuhanu Mai Ehi Kahunga V Tusi Bus Ohnu Bhul Jawo Te Rabb Naa Naam Leya kro
Please Koi Galt Kamm Naa Kreyo
Jado V Uss Di Yaad Awe Tan Waheguru Da Naam Lai Leya Kareyo


if u don't mind gill saab...edda di kehri gall hogi si jis karke tuhade bro nu edda wadda step chukna pea?
 
Oh v pyar kar baitha c kise nu...te ohde gharde nahi mannde c so ohnu eh kam kitta:cry


bohat maara hoya :n ...par menu samj ni aundi ke lok edda da decision lehn tho pehla ik min vi ohna bare ni sochde jina karke eh duniya dekhan nu mili ... ik kuri karke jehri shayad thora time pehla mili howe, maa apna putt khoo bethi :(

me ta sarea nu ehi slaah daungi ke, Rabb da darja kise hor nu ni dehna chahida...te ess tra gharde vi rabb da roop hi hunde ne...
 

Gill 22

Elite
bohat maara hoya :n ...par menu samj ni aundi ke lok edda da decision lehn tho pehla ik min vi ohna bare ni sochde jina karke eh duniya dekhan nu mili ... ik kuri karke jehri shayad thora time pehla mili howe, maa apna putt khoo bethi :(

me ta sarea nu ehi slaah daungi ke, Rabb da darja kise hor nu ni dehna chahida...te ess tra gharde vi rabb da roop hi hunde ne...

yr hun kise de dil da appa nu ki pta hunda.....asi tan bahut samjaya c v koi galt kam ni karna tu......changa bhala sade kolo geya clg cho te sham nu phn ayeya v eh kam ho geya

Clg vich dekh ke lagda ni c v eh koi hun galt kam kru.....par oh nhi hateya akhir nu suicide kar hi leya:sad

je hun ohnu koi puchn wala howe v hun tu marr ke ki lai geya.....mummy nu sari umar lyi dukh de geya......nalle jehde piche suicide kitta oh hun mouja luttdi aa kise hor nall viah karwa ke

salli ne sada bhra marwa ditta:cry:cry Miss You Brother
 
yr hun kise de dil da appa nu ki pta hunda.....asi tan bahut samjaya c v koi galt kam ni karna tu......changa bhala sade kolo geya clg cho te sham nu phn ayeya v eh kam ho geya

Clg vich dekh ke lagda ni c v eh koi hun galt kam kru.....par oh nhi hateya akhir nu suicide kar hi leya:sad

je hun ohnu koi puchn wala howe v hun tu marr ke ki lai geya.....mummy nu sari umar lyi dukh de geya......nalle jehde piche suicide kitta oh hun mouja luttdi aa kise hor nall viah karwa ke

salli ne sada bhra marwa ditta:cry:cry Miss You Brother

Ki patha kuri da vi...jeh main kuri di jagah hundi ta mera ta jeena okha hojana si ehi soch ke, ke mere karke kise ne apni jaan diti ya ... par ehvi ho sakda ke oh ohnu burra supna samj ke bhull gayi howe... ki banu duniya da..
 
U

Unregistered

Guest
Bhut dukh hoya .kudi nu ave ni krna chahida c je pyr nibana nai c te pyr ch age kyo hoi maa da putt ta geya ous ne ta wapic ni aana .pr kudi ne changa ni kita pyr v nisiba nl milda
 
U

Unregistered

Guest
Pyaar di koi kadar ni karda pyar ek dokha a sab ethe ek duje nal mtlb kdde a pyar sanu apne parents nu karna chida a uhna ne paida kita vda kita so sada pyar sade parents hi a
 
Top