i dunn like this

kudi_patole_wargi

Ki Zor Gareeba Da
mainu purana unp wapis kardo plz:uann...ithe maza nahin aunda its more like lc:cnf..n shoutbox v nahin aa:tears...sare gifts v udd gaye:sad...ah change kyun kita aa????:uann:tears:sad:mad
 

Guest33

Elite
oh vi wapas aa jau...announcement ch ni si padhia kake kam karde site da kuch..appa nu raula te gah paun ch koi inconvenience na hove shayad ise lai is tara da hai time being lai....



par yes PURANA was much much betta:so
 

jattz

Member
oh vi wapas aa jau...announcement ch ni si padhia kake kam karde site da kuch..appa nu raula te gah paun ch koi inconvenience na hove shayad ise lai is tara da hai time being lai....



par yes PURANA was much much betta:so

PURANA aa jayega te theek hai nahi te hun wala mainu ni changa laga same baki sites varga bana ke rakh dita.
 

Angel_Eyes

Done Deal !
mainu laggeya ik sec layi ki main LC te aa gayi..........:mean:mean:mean

chalo jaldi jaldi sab theek karke puraana vaala vapis karo, aah fake jeha lagda default aala kamm........
 

kudi_patole_wargi

Ki Zor Gareeba Da
:hmpk.....i noe ruble penjii ke munde site de kam te lagge ne but dasna apna farz banda aa hor na kite ehnu change hi na karan ke kise ne kuch keha nahin n mera ta shotbox to bina nahin sarda...sahi keha jattz ne eh site v hun hor sites wargi lagdi aa pehle warga maza jeha nahin aaya dekh ke:uann...lc wargi lagdi aa bilkul:ban...so plz sanu sada unp wapis kardo...sada shoutbox:dr...gifts:dr...points:dr...hor ta hor ithe ta kise nu thx v nahin kar sakde:n
 
Top