For Itz_Jatt_Style

Itz_JaTT_sTyLe

Silent Listener
awwwwwwwwwwww tht was so sweet of u .... :thnx
Mainu lagda mera Shanni Mangal Shukar ... sarre bharri hoye aa ..
Koi sochda hawan huwan he kara la :wacko

 

J@tti

..Majajan..
Itz_JaTT_sTyLe said:
awwwwwwwwwwww tht was so sweet of u .... :thnx
Mainu lagda mera Shanni Mangal Shukar ... sarre bharri hoye aa ..
Koi sochda hawan huwan he kara la :wacko

mein bhi krauna ke menu kpw, jyot, sonia, jay, gagan namak shanniyan tun mukti milje :ban
 

Angel_Eyes

Done Deal !
get well soon rinku ji.....and saade vallo aah lao garma garam chaa peo (asi bade pyar naal banayi hai) with cookies..........te fatafat theek hoju, greh grooh sab pajja dao



Airi20get20well20soon20copy-1.jpg
 
Angel_Eyes said:
get well soon rinku ji.....and saade vallo aah lao garma garam chaa peo (asi bade pyar naal banayi hai) with cookies..........te fatafat theek hoju, greh grooh sab pajja dao



Airi20get20well20soon20copy-1.jpg



ki hoya rinku nu?? bamaar hogaya??kisse di najar laggayi, chicken shicken ta nahi khada si :wa :mean :mean :mean
 

Itz_JaTT_sTyLe

Silent Listener
Angel_Eyes said:
get well soon rinku ji.....and saade vallo aah lao garma garam chaa peo (asi bade pyar naal banayi hai) with cookies..........te fatafat theek hoju, greh grooh sab pajja dao



Airi20get20well20soon20copy-1.jpg
Awwwwwwwwwwwwwwwwwww
Thankuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu sooooooooooo much.....:thnx
Vaise mere galla kharab aa so chah di buhat lodd aa .. but mainu garmi v chaddi aa .. so pe v nai sakda :wacko
 
Itz_JaTT_sTyLe said:
Awwwwwwwwwwwwwwwwwww
Thankuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu sooooooooooo much.....:thnx
Vaise mere galla kharab aa so chah di buhat lodd aa .. but mainu garmi v chaddi aa .. so pe v nai sakda :wacko



rinku pakka galla hi kharaab hai na :bolt , kitte koi hor problem ta nahi :mean :wacko
 

Itz_JaTT_sTyLe

Silent Listener
desi_valaiti said:
rinku pakka galla hi kharaab hai na :bolt , kitte koi hor problem ta nahi :mean :wacko
Tik ja Tik ja ...:ban
Hor v Problem aa :(
Parso di Makki Ladh gi aa akh te .. aakh sujji aa ,,,,,oh Dr. Angel ji saanu dawai he dasdo :nerd
 
Itz_JaTT_sTyLe said:
Tik ja Tik ja ...:ban
Hor v Problem aa :(
Parso di Makki Ladh gi aa akh te .. aakh sujji aa ,,,,,oh Dr. Angel ji saanu dawai he dasdo :nerd



tere lai bandeya de dr to koi dawai ni milni :mean , mere to puch main dena dawai tainu :ban
 

Angel_Eyes

Done Deal !
Itz_JaTT_sTyLe said:
,,,,,oh Dr. Angel ji saanu dawai he dasdo :nerd

lao ji aah lao, gala khraab hai ta peen vaaste anti-biotic..............


te aah lao jehri makhi lar gayi si ohde layi, anti-inflammation and anti-itch aa


hope it helps:angel
 

Angel_Eyes

Done Deal !
diamond4ever said:
:hug rinku theek ho ja cheti and start talking to me pleaseeeeeeeeeeeee

guys can you tell him to start talking to me? he is mad at m:(

kaaka kudi naal gall karni shuru karde nahi ta davayi band kar deni :baby
 

Guest33

Elite
Rinku Jyot didn't mean anything...u know how she is hyper most of the times.............she realise her mistake......bolpe plz..............:wa
 

The Ominous

Come get Some......
Oye teri tan tummy kharab sii, hoi nahi theek haje. Chal anywayz milde hai sham nu. PEG SHEG la lavin theek ho jave ga :talli
 

guywidattitude

bEtTa LeAvE dIs BoY aLoNe
haye rinku ki ho gaya tainu?
theeek ho ja chheti chheti......



















jyada ho gaya .........inu das ki hona..........eh unje lokan di sympathy batori janda..........:bolt
 

kudi_patole_wargi

Ki Zor Gareeba Da
rinku paaji bol payo meri niki jehi nanan naal...thori kamli aa but bahut pyari aa:y...te cheti theek ho jo doctor angel di dwai kha ke fer appa apni life cho ah j@tti namak grehan dur karna aa:saw
 
Top