aajo 22 pardesiyo

menu ji 3 saal ho gaye a bass..kade mur ke ni gaya ...enna vi ni maara haal...yaar beli ghaint aurey vi ..aish karidi a ..bruahhhhhh
 

Guest33

Elite
5.5 saal ho gaye.....

3 vaar ja aayi....pehli vaar 10 mahine baad gai si mahine lai......fer gai si saal baad 5 hafte lai......fer gai si 1.5 saal baad 6 hafte lai.....hun mood ja banda ki december ch java 3 mahine lai:mean :mean :mean
 
lucky u bhenji..
jatti_sydney said:
5.5 saal ho gaye.....

3 vaar ja aayi....pehli vaar 10 mahine baad gai si mahine lai......fer gai si saal baad 5 hafte lai......fer gai si 1.5 saal baad 6 hafte lai.....hun mood ja banda ki december ch java 3 mahine lai:mean :mean :mean
 

Guest33

Elite
kudi_patole_wargi said:
j@tti ne penji mere naal hi jana aa iko plane ch ehda ta main raste ch hi kam tamam kar dena;):devil


chalo vadhia mera kam asaan ho gaya...dao na laggia uhnu neem behosh ja kar dai baki main aape saambh lau:bolt
 
main socheya sii tusi mere naal jana kathey kathey ..its ok main baad ch kalla i a jaunga....
kudi_patole_wargi said:
j@tti ne penji mere naal hi jana aa iko plane ch ehda ta main raste ch hi kam tamam kar dena;):devil
 

kudi_patole_wargi

Ki Zor Gareeba Da
ruble penjii---j@tti nu behosh karan di lor hi nahin paini main ehnu plane de washroom cho thale sut dena:haha...shhhhhhhhh:p

kadhoo ji-->main flight through new jersey laini aa...usto pehla hi main j@tti da kam tamam kar dena fer asi kathe kathe huggie karke india tak javange:wub
 

J@tti

..Majajan..
jatti_sydney said:
hopefully veeere aah vaar wala geda ja aukha lagda....par sab toon jaroori hai ih....J@TTI nu kuttna supari fadi hai uhdi.....:bolt

mere supariiiiiiiiiiiiiiii .. kpw tere tun eh ummed nahi c :ban hun ta tun gayi :kill
 

speedy250kmph

Foxymophandlemama
Ramin said:
22 dard kahdey a ..apney aap ch khush riha karo ..tenu ini cute ji sohni ji wife mili a angel wargi..:hug :hug
Veere oo kehrra ethe firdi aa. O ta India tau v door baithi. Utto kal te onne mera dil ee torr ta. Kehndi Russel Peter Muaah :dts:dts
 
Top