karlo ghee nu bhanda--choran nu pege mor

munda_wakhre_type_da

-- Kem da Gui --
2 days 2 choriyaan .. parso sade ghare hoyi .. kal rati naal de ghar ch..

chor sale kine besharam hoge.. inaa haunslaa.. sade ghare ta kunde kaande tute ni ( thx to past experience in dis profession, wadiya taale laaye ne :p ) so bahar lawn di tutti hi patke lege.. ( dhane warga amateur lagda )

te kal rati neighbours wr nt present taa raat nu taale todke proper tasali naal chori karke gaye agle...

savere gali ale kende ke koi bheti bande da kam hai jisnu pata ke ithe aj hai ni wagera wagera... shaq di sui meri iko bande te gayi hai... sirf iko banda hai jo tutti patke vi khush ho sakda hai te mere ghar da bhet jinu pata hai....
chalo main hun baar baar naam lenda changa ni lagda..
aap hi hasaaab laalo ..
mareej banan da ta bahana ae ji..
savere taan ni gharo nikalda ke koi pachaan naa le..
baki janta aap siyani ae vayi..
 

dhana_jatt

~*~ NiMaNa ~*~
Re: karlo ghee nu bhanda--choran nu pege





savere gali ale kende ke koi bheti bande da kam hai jisnu pata ke ithe aj hai ni wagera wagera... shaq di sui meri iko bande te gayi hai... sirf iko banda hai jo tutti patke vi khush ho sakda hai te mere ghar da bhet jinu pata hai....
chalo main hun baar baar naam lenda changa ni lagda..
aap hi hasaaab laalo ..
mareej banan da ta bahana ae ji..
savere taan ni gharo nikalda ke koi pachaan naa le..
baki janta aap siyani ae vayi..
hun tere to jada bheti kera hona.. 24 ghante bahar khara vekhi jana ohna de ghar ki ban rea ki ho reha,,,
 

munda_wakhre_type_da

-- Kem da Gui --
Re: karlo ghee nu bhanda--choran nu pege

hun tere to jada bheti kera hona.. 24 ghante bahar khara vekhi jana ohna de ghar ki ban rea ki ho reha,,,

bai bas rende...tere gharo v aj kal badi radi bikdi payi hai main suneya.. kabaadiyan nu duje tije din 4 5 kilo lohaa chaka dinda hai.. ina loha katha kinwe hunda ?
 

SehaJ

Troublemaker
Re: karlo ghee nu bhanda--choran nu pege

Koi ne gagan nu laade bahar pehre daar... himmat ne pene kise de ve :amli
 

J@tti

..Majajan..
Re: karlo ghee nu bhanda--choran nu pege

chori kar kar guri expert hogya.. apna ghar safe rakhya :haha
 

deep

Prime VIP
Re: karlo ghee nu bhanda--choran nu pege

2 days 2 choriyaan .. parso sade ghare hoyi .. kal rati naal de ghar ch..

chor sale kine besharam hoge.. inaa haunslaa.. sade ghare ta kunde kaande tute ni ( thx to past experience in dis profession, wadiya taale laaye ne :p ) so bahar lawn di tutti hi patke lege.. ( dhane warga amateur lagda )



guwandiyan de ghar di chori da tan pata nahi, par tutti wala kam tan pakka kise ghar de bheti da hi hai......
 

Konvicted_Jatt

S@RP@NCH
Re: karlo ghee nu bhanda--choran nu pege

dhanee te taan awein hee tava lag reha... oh enna vadda kam nhi kar sakda... haan chaplaan-chuplaan jaroor chuk lainda gurudware and mandir de bahron par gahr ch chori ah nhi ho sakda... ehnu taan ajje 2-3 saal lagange trained hon ch...

ik gal eh v aa k guri ne pehla apne ghar dee tooti chori karke vech ditti taan k lokaan nu shaq na hove te baad ch gwaandiyaan de ghar daaka maar lia,,, te hun khud bachan layee shaq dee sui vichare dhanne valll ghumaa reha...
 
Top