Collection of Langar - 2015

Jaswinder Singh Baidwan

Akhran da mureed
Staff member
Chaah de langar lyi jo maaya kathi hoyi c,,, oh langar te tan hun kharch ho nhi sakdi,, kyuki kade koi busy hunda kade koi...

:pr Mein te Dhillon donno jaa k eh sab karange,, eh sab sochya bhai, kise ne sadde naal jana howe tan most welcome :pr

1. Raati kambbal wandne ne ikk din mein te DHILLON ne gaddi ch jaa k,, jehda koi road te sutta milu... (50 blankets)

2. Blind Institute ch 150 bacha hai,, pta karke aaya mein
One time food
+ fruits
+ School Bags, Water Bottles etc ..

eh hai plan filhaal......

Kise nu koi objection howe,,, kise ne hor ne koi slaah deni howe tan plz dass dao.
 

Arun Bhardwaj

-->> Rule-Breaker <<--
blanket wala idea theek nhi lagda kyunki tusi ohna nu deke aane blacnket and ohna ne dukan te de aane baad ch., baki tusi dekhlo, 2nd wala idea best hai but directly comettie through nhi.
 

Jaswinder Singh Baidwan

Akhran da mureed
Staff member
gareeb lokka di pechaan ta ho hi jandi i think :-? ke nahi?

blanket wala idea theek nhi lagda kyunki tusi ohna nu deke aane blacnket and ohna ne dukan te de aane baad ch., baki tusi dekhlo, 2nd wala idea best hai but directly comettie through nhi.

true
kayiyan ne magar v peh jana ke sanu v dedo je woh
pakka hou eve :)

2 baar already eh kar chukke aa,, eho jeha kujh nhi hoya,,, road te soan waale bechare group ch nhi sonde,, mostly kalla kalla banda pya hunda hai... n bechaare khushi ch kyi roan lag jaande aa...

haan dukaan te bech den jaa k pher ki hoya,,, kamm hi aao paisa ohna de..
 

Joshila_JATT

Gabhru_shokeen
Ehda bhi aukha ek passe slah manghi janda, dujje banne Jo dujjeya ne apne vichare dasse ohna nu akhi janda tuhanu bada pata asi aghe bhi kitta hi si eme:p

Sabh to best aah kise jarooratmand di dhee de viyah de karaaz CH paise layo, kam se kam paisa maa PEO da bhaar houla kardu thoda. Hun sareyan ne kehna kitho labhiye bhi kida viyah hon wala... Eh ta menu bhi nahi pata, Labhna payu...

Baqi tuhadi marzi
 

Jaswinder Singh Baidwan

Akhran da mureed
Staff member
Ehda bhi aukha ek passe slah manghi janda, dujje banne Jo dujjeya ne apne vichare dasse ohna nu akhi janda tuhanu bada pata asi aghe bhi kitta hi si eme:p

Sabh to best aah kise jarooratmand di dhee de viyah de karaaz CH paise layo, kam se kam paisa maa PEO da bhaar houla kardu thoda. Hun sareyan ne kehna kitho labhiye bhi kida viyah hon wala... Eh ta menu bhi nahi pata, Labhna payu...

Baqi tuhadi marzi

janaab mein eh nhi keha,, ki tuhanu bda pta,,, mein eh keha ki pehla kitta c, koi problem nhi aayi..

eh mera paisa nhi bai,,,jo mein kalla decide kar lwa,, sabdi maaya hai,, ese lyi discuss kar rhe aa...

saddi marzi koi tuhade sab ton alag nhi...
 
Top