>>>>Ki Changa Nai Lagda.......

Royal_Punjaban

»»K@mli!««
ssa ji saariya nuh,,,:),,,,well eh thread matlab oda e banaata hai...:gig..eh puchan lai ke matlab saanu kaafi saare kam hunde a saara din..:p...kaafi kam aapa karde a.......:rolleyes:.....kuss karne change lagde a,,:y,,kuss nai..........:(........kuss kam parents de kehn te karne v painde ne.........:nerd.....:p,,,,,,,,,,
Te matlab hun tusi dasna a ke tuhanu kehra kam karna vadiya ya changa nai lagda...:wo.....oh kam jo tuhanu na chaunde hoe v karna painda a........:d...
 

Royal_Punjaban

»»K@mli!««
hmmmm
pehla main dasdi a......:gig....menu fon chukna te jado koi ghare koi aanda hai te darwaaja kholna changa nai lagda.........:(
 

snoopy_amli

___I. A. F.___
menu prauneyan nal has has gallan krna zabardasti :O


vaihe ae kamm ne :D

menu menu........svere nhana ne changa lagda :(
 

Royal_Punjaban

»»K@mli!««
menu prauneyan nal has has gallan krna zabardasti :O


vaihe ae kamm ne :D

menu menu........svere nhana ne changa lagda :(
lol.......same here ji.......:p
menu v bilkul changa nai lagda.........
aave bina matlab diya gallan kari jao......:w
par nahaana changa lagda hai.......:)
 

Jus

Filhaal..
Lolz! Gud thread. As of now for me its gettin' up early in da morning nd goin' to work.
 

jatt funjabi

gaah pau mehkma
* Bed te tra tra de pose maar k sauna Changa lagda :d

* sutteya bndeyaa de kann vch kujh paa k jgaauna Changa lagda :d

* jvaakan nu gaala sikhaniyaa Changa lagda ;)

* te har kisey di laah k sukkney paauni :p menu ah boht pasnd aa :d , meanz laah paah krni Changa lagda :d

* Ragging krni v baahli pasand aa ;)


----------------------


* menu assignmenta bnaauniyaa bhora ni pasand , par bnvaauniya boht pasnd aa :d,

* te aaho menu vehley rehna v bilkul ni pasand :y :d
 

Lily

B.R
Staff member
koi v kam changa ni lagda :huhespecially when they wanna go shopping ya visting relatives n frnds n they force me to go wid them :grrrr :grrrr
 

Royal_Punjaban

»»K@mli!««
kamaal ae..bande nhaa kiddan lende ne..time ne waste hunda thada :p

te menu chnga ne lagda PAPER LIKHNA :eek::eek::eek::eek:
tym ta waste hunda oh v bhout jada par ki kariye nahaana painda.....hun ta jada jaroori ho gaya....:cool:..coz garmi a gai hun..........:w..
menu kapre dhone change nai lagde,,,,,,,,,,,,:wo
 

Pardeep

๑۩۩๑┼●ℛŐŶ
  • Minu Sona :sleeping changa ne lagda :grr minu lagda a wasteage of time haga :an.... par fer v sona panda, neend :sleepy a jnde a, te j mere sute hoye koye shor pave minu ta v chnga ne lagda
  • Jad mere room ch koye mere to bina puche ave, minu bohat gusa chrda :bwa
  • minu tv te a rondiya wale, family drame, sans bahu wale drame ne psnd :grrrr a ghar de lye rakde a :smirk
  • minu Cha (Tea) to sakht nafrat a :belna
  • main vehla nahe ba sakda kite :sleepy
etc etc.............lambi list a..:an
 

Ginny

VIP
mere waste sab kuch mood te depend a

je mood hove fer bhave koi rotiyan pakwayi javve :p kapre sukne pavayi javve parh je kitte main koi aapna jaroori kam karda hove online taan awaj maarde fer te ghar bas chal so chal han g hang a veer ghare a aaj usnu kelo ki a vi etc etc word hi use hunde a :p

te dadi maa ji di sewa karke sakoon milda a :) parh jidan mom or bruv ghare hove odan dheeth ban jayida :d

fer eh sunan nu milda mainu aaj vekh ghore kive veche isne :p parh 1 k hour baad aapni buthi granny nu dikhani pehndi ke aje haiga a main ;)

rab rakha
 

Ginny

VIP
mainu sawere jaldi uthna pasand nai te nale parna bilkul changa nai lagda

jaldi mainu odo uthna pasand a jidan geri maran jana hove :gig

te je kitte function hove fer te bhala jaldi uth jayida ke cheti cheti fresh hokke number le jiye fer doojeya te bharthu pavage ve kake tu aje nahata ni ja fer pagg ni bani barawa falan deegra
 
> messsssssssssssssssssssssssssssss
>jadon m eri safai kiti te koi fer gand paa deve..
>jadon koi room vich aave te bina puche ton cheeja chri jaave
>jadon main padhan lagdi a te koi mainu disturb karda :@

baaki fer likhdi a aa ke
 
Top