anarth ho gya

kudi_patole_wargi

Ki Zor Gareeba Da
u guys wont believe this...aaj kise ne gurdware to mere PUMA de shoe jack kar laye :sim :cry :(....ki banu duniya da:n..mere puma de shoe gaye te ik hor kudi kehndi mere nike de ni labhde paye...ik hor lady lagge khadi c kehdni main suneya aithe goriya aundiya oh ah kam kardiya ne..te jado main enter karan laggi c udo main 2 goriyan bahar nikal diya dekhiya c..mainu lagda ohi chak ke lai gayiya mere shoe :(

:(:(:(:(

uttp papa kehnde chal koi na dann punn ho gya :sim...main puma da daan nahin seh sakdi:n
 

Maxsteel

~*~AbStRusE~*~
ji vaise ta badi dukh wali gal hai :w hug par bajurga da kehna hai ki "ess janam de karma da faal ese janam milda hai.":bolt
 
eh te sachi bohut hi mari gall a.. fir..
eh te india wala kam hi hon lag gya hna
na kite tusi india wich hi te nhi c :p
waise r u sure kise ne chukke hi a..
puma <= dor ke v ja sakda :P ha h a
 

Kav

Member
Eh taan bahut bura hoya............... loki gurdwara vi nahin chhad de............... Kuj time pehlaan mere vi brand new bata di chappal gurdwareyon gayab ho gayee si.......... thode dinna baad gurdwaare de bhai ji de pairi payee vekhee.............. puchhan te kehen lagga le jaa bhai je tuhadi hai taan.......... Banda sharmo sharmi jiyaada puchh vi nahin sakda..............
 

kudi_patole_wargi

Ki Zor Gareeba Da
thanku nunny haunsla den li :n

Maxi mainu ta lagda tere karma da full mainu mil gya :kuto

jasmine changa eh hunda hona ke bande nu nave shoe mil jande aa :roll

joban paaji :sim :kuto

guri mainu hun yakeen ho gya ke dhana ithe aake safal ho jayu ga:an

sp oye utho lai ke mainu ithe bhej de main nahin auna nange pair smirk

deep paaji :saw

kav paaji haunsla rakho :an
 

deep

Prime VIP
u guys wont believe this...aaj kise ne gurdware to mere PUMA de shoe jack kar laye :sim :cry :(....ki banu duniya da:n..mere puma de shoe gaye te ik hor kudi kehndi mere nike de ni labhde paye...ik hor lady lagge khadi c kehdni main suneya aithe goriya aundiya oh ah kam kardiya ne..te jado main enter karan laggi c udo main 2 goriyan bahar nikal diya dekhiya c..mainu lagda ohi chak ke lai gayiya mere shoe :(

:(:(:(:(

uttp papa kehnde chal koi na dann punn ho gya :sim...main puma da daan nahin seh sakdi:n
menu lagda jisde shoes si oh pehchaan ke lae gaya
 
Top