apni advice davo

main ki kara

  • apna bussiness sambala

    Votes: 5 62.5%
  • doosri company vich kam kara

    Votes: 3 37.5%

  • Total voters
    8
  • Poll closed .
22G thodi detail devo ki apna kam kiddan da he , hor kaun family di help kar sakda he us kaam ich te jeda dooja tusi karna chande ho o kidan da he, e jedi detail tusi ditti he ede ich ta general gi salah milni he.
Me apna family business chadd ke US/CA ja ke business kita, 7 saal baad aa ke fer apne family business ich vapis aa gaya, par mere 2 bhra kaam pichon dekhde rahe, sabdi apni alag alag situation aa.
 

Rajat

Prime VIP
jeda kaam v karo ohnu pure lagan naal karo chahe wo twada family bussines hove ya dusri co..je tussi pure dil naal karoge te dono jagah twadi family nu twade utte garv houga...
 

SHauKeeN GaBRu

Chardi Kala
at this point of time, i would suggest u to continue working in ur family business...
dubai ch aes welle recession da effect dekhan nu mil reha, many companies are firing employees...however, if u feel u get a gud opportunity with some reputed company, u r confident enough tht u can prove urself, thn go for it...thts wht im doin :yes
 

onlycheema

Banned
I would suggest you to join a company....... work two three years get to know how business dealings are done... how you deal with clients and all other fine points then employ that skills in family business.That would be my suggestion...if its family business after working in industry you will get more attachment and also that depends how you work situations out....having a peer group sometime helps.
 

arpita

Prime VIP
veer meri te ehi advice hovegi tuhanu k j tussi apne parents nu apna aap manvaana hai... ona nu kuch kar dikhauna ae te apne ideas use karke tuhada jo family business ae onu fayda phonchao...make ur family business better than it is... mere hisaab nal es vich tuhade parents nu zyada khushi v hovegi te zyada garv v nisbatan j tussi kitte hor kamm kar k naam kamao...

the hardwork you're gonna put elsewhere put it at home...make profits in your own business <<Es tareeqe nal ghardiyan nu kuch karke dikhao...aapde business da bhala karonge te ghardeyan valon bauti respect milugi...bahar nu munh kahto karna? jad k bahar kitte kamm karonge te kameeyaabi ch v ghardeyan nu oni khushi nahin honi jinni k j aapde business vich tarakkee karonge

ssa to all unpians mainu tuadi advice chahidi a vaise main jo karna chauna shayed tuanu wrong lagge main apne ghardiyan nu kuch kar dikhona chauda is layi apna bussiness chad k doosri comapany vich kam karna chauda a main tuanu sare unpians apna doosra parivar samjda a
hun tusi daso main apna bussiness sambalan ja bahar kam kara tusi sare apni apni advice davo
 
if the job in the other company is a high profil job, then take the other job,
.. for the time being.

everybody needs work experience,
and working with international firms exposes you to many oppurtunities.

besides that you can always use references in your cv.

after getting expertise, you can join your family business and take it to a upper level. :)

but, all in all, it's your decision,
and it's a tough decision.

best of luck bro ;)
 

jaggi633725

***********
bahut bahut dhanwad tuada sarian da advice den vaste
main hun tuade sarian de kehne de anusar apna family bussiness hi sambalan ga
 
J kuch Karna hi aa
Tan apne bussiness ch kar

Jihra mehnat tu kise layi
Karni aa ohi apane bussiness te kar!!!
Dil la k Kamm Kar
Te Gharwaliya da naam Chamka
Te apne bussiness nu famous karr>!!!:p
Ho sakke tan is gareeb layi wi koi kamm labh layi:d
 
Top