Which car to buy in India?

Joshila_JATT

Gabhru_shokeen
Sat shri akal sareyan veeran te bhena nu...

Main kido da sochda si par ajj main keha puch hi laine aah.
Mere man ch si ke India car change karni aah, so tuhade to pucheya jave, brand new lain ch faida aah ja changhi used car lain ch faida aah?

Jidha menu kayi janeya ne dasseya ke india ch apne odometer rollback hojande aah..

Hun main sochda si ke 10-12 lac brand new car te laun ch faida ja enne ch ek BMW, AUDI, Mercedes Benz, Skoda ja koi Innova lain ch faida?

Asi Ganganagar ch rehne aa, so sare rishtedar Punjab ch ne so door hi painde ne... so jithe javo samaan bhi kafi hunda.. Innova gaddi ta wadiya hai... menu enna engine nahi pasand 2.5 lit da engine aa te sirf 100 bhp!

Jidha ek BMW 320 D mildi si 12,50 lac di.. 2009 model te 43000 km. par ohdi maintenance cost da nahi pata menu India ch kinna k aah...
Appa nu faida hai ja nahi eme diyan cars lain ja Mahindra, Tata, Toyota ja Suzuki lain ch faida?


Main bada confuse aah tusi menu salah davo...

ki karna chahida aah.
 

ลgǝи†.47

Codename 47
Hanji veere
Engine nahi pasand tusi engine naal laava lenia haha

India ch je spacious gaddi chahidi ta muv series dekho jida ki innova , ertiga hogayi
Ya full size suv jida bolero, safari, scorpio wagera ne

India ch bmw merc audi etc da ki sirf show off nu hai. Ohna di maintenance and parts bahut expensive ne. Basic service tuhanu tata mahindra di 10hazar si peni ans bmw wagera di 25 ku di peni. Je part kharab hoya ta bass hogaya kam.

Used cars len ch ehi hai ki dekh kelao
.mechanic nu dekha ke fer hi len ch faida aa. Ehda leke ghata na karwa lena
 

Joshila_JATT

Gabhru_shokeen
Hanji veere
Engine nahi pasand tusi engine naal laava lenia haha

India ch je spacious gaddi chahidi ta muv series dekho jida ki innova , ertiga hogayi
Ya full size suv jida bolero, safari, scorpio wagera ne

India ch bmw merc audi etc da ki sirf show off nu hai. Ohna di maintenance and parts bahut expensive ne. Basic service tuhanu tata mahindra di 10hazar si peni ans bmw wagera di 25 ku di peni. Je part kharab hoya ta bass hogaya kam.

Used cars len ch ehi hai ki dekh kelao
.mechanic nu dekha ke fer hi len ch faida aa. Ehda leke ghata na karwa lena

Thx veer salah den layi... chalo dekhde aah ki banda... waise sare Innova hi keh rahe aah...
 

Joshila_JATT

Gabhru_shokeen
Go for new mahindra scorpio,,mhawk engine

Easy rides on every road,,

Je bech k jani fer,innova di resale wali changi aa

Theek aah veere, sadhe bharava resale nahi karan dinde:p

1971 ch International 276 leya si, halle bhi chalda wadiya:)

Menu laghda Innova hi laini paini:)
 

Joshila_JATT

Gabhru_shokeen
Thuhanu innova hi threek rahu j naal samaan chakna + wade engine naal tusi race lagoni aa samaan chak ke :p

Go for innova
Veere engine di gal nahi si.. main kehna chounda si ke optimized nahi aah engine... 2500 cc te sirf 100 bhp! waise gaddi wadiya chaldi aah... bass 5ve gear ch eh laghda ke ek hor gear chahida si.. baki sareyan nu bhi ehi pasand aah... khullu dulli..:)
 

Joshila_JATT

Gabhru_shokeen
I like Tata Xenon too
Tata xenon pickup aa oda dual cab vi aundi aa. It has pickup tub at the back
Naale it comes with LSD(Limited Slip Differential)
Which is an advantage!!
I'd get one !! Looks so good haha

Gaddi ta sohni aah veer... par sadhe ghar deyan ne kehna cabin ch kehra tel wale drum rakhne aah:lol
 
Top